Bida, Cafe & Net bạn có nghĩ tới mô hình này?

KTV.PM
  • Lượt xem 201
  • Trả lời: 0
Mình bắt đầu thực hiện mô hình này ngay từ đầu tháng 11 năm 2019.

Mình không dám chắc nó sẽ thành công, hay như thế nào, mình chỉ biết có ý tưởng và thực hiện nó cho thật tốt.

Mình đã làm net được 13 năm (từ 2007) vẫn đang phát triển rất là tốt, nhưng mình luôn cảm thấy nó đang có một khoảng dừng.

Khách hàng của mình sau khi chơi net tầm 5-6 tiếng là bắt đầu uể oải, bắt đầu chán, ngồi chơi một cách vô hồn. Nhưng nếu không chơi net nữa thì không biết làm gì.

Cũng trăn trở mãi mình quyết định tích hợp mô hình bida vào net. Bước đầu mình nhận thấy. Sừ hào hứng của khách hàng tăng lên rõ rệt. Và thu nhập của bên mình cũng tăng theo.

Hiện nay tiền đầu tư một máy trạm rơi tầm khoảng 15 triệu (giờ chơi là 7k), 1 bàn bida tầm 30 triệu (giờ chơi là 30k).

Cao điểm là bàn bida 4 người chơi thì chúng ta cũng thu được hơn 7k trên 1 người nữa, nếu như doanh thu của bạn là 5 triệu một ngày thì giờ đây cộng thêm 20% doanh thu từ bida bạn đã có thể có được 6 triệu 1 ngày. So với tiền nâng thêm số lượng máy trạm thì số tiền chúng ta đầu tư thêm bida không đáng là bao.

Mô hình là như thế, còn hình thức thì mình xin chia sẻ thực tế hiện mình đang làm.
Mình cũng đang thử nghiệm và chia sẽ ý tưởng với các bạn. Chúc các bạn thành công trong công việc.

Mong nhận được ý kiến đóng góp của các bạn

Sửa lần cuối:

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Bài viết hồ sơ mới nhất

lm s để thấy link dow
boeing007 wrote on tinhkhongbien's profile.
tốt
nethoanganh769 wrote on KTV.PM's profile.
Mình có down về bản icafe csm trên bài viết của bạn , hiện mình k thể boot máy trạm lên được , bạn có thể hướng dẩn giúp mình được không , cảm ơn bạn nhiều !!
Share Ghost Window server 2019 add icafe 8 v9060 + image win 10 uefi gcafe csm

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
2,491
Thành viên
1,546
Thành viên mới
levankv

Latest resources

Top Dưới